Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Mai Rangwame O-belt Biyu

Takaitaccen Bayani:

1. Idan aka kwatanta da sarkar drive, O-belt drive yana da abũbuwan amfãni na low amo da kuma high gudun.Ana amfani dashi ko'ina don katako mai haske / matsakaici
isarwa.
2. Cancancin ɗaukar hoto ya ƙunshi madaidaicin ball ƙayyadadden ball, gidaje mai polymer da ƙare da hatimi.Haɗe suna ba da abin nadi mai ban sha'awa, santsi kuma mai saurin gudu.
3. Ƙirar ƙarshen ƙarshen yana kare kullun ta hanyar samar da kyakkyawar juriya ga ƙura da ruwa mai yatsa.
4. Matsayin tsagi za a iya daidaita shi.
5. Standard sanyi tare da anti-static zane surface impedance≤106Ω.
6. Yanayin zafin jiki: -5 ℃ ~ +40 ℃.
Da fatan za a tuntuɓe mu idan zafi ya fita daga wannan ikon.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Isar da O-belt Biyu

1.Simple tsarin, tsagi matsayi musamman
2.Quiet aiki, Standard anti-static design
3.Aikace-aikacen haske & tsaka-tsaki

asd1
asd

D

T

Shaft

Tube

Karfe Z/P

SS

Φ48.6

1.5

11hex, Φ10/12/14/15

Φ50

1.5

11hex, Φ8/10/12/14/15

Φ60

2.0

11hex, Φ10/12/14/15

 

Bayani: Φ50 rollers za a iya sawa tare da hannun rigar PU (2mm).
Φ50, 60 rollers za a iya Fitted tare da PVC hannun riga (2mm).
11hex na iya samar da abin nadi na filastik karfe shaft hannun riga.

Bayanin samfur

Tuƙi isar da kaya yana jigilar kaya a hankali, amintacce kuma tare da ingantaccen sauri.Dangane da hanyar tuƙi, ana iya rarraba shi azaman "isar da belt" ko "isar da tuƙin chian".

Ƙarƙashin bel:
Amintaccen, ƙaramar amo, ƙarancin gurɓataccen muhalli, mai iya gudu cikin sauri.Ya kamata a guji yanayin aiki mai.

Sarka mai gudana:
Ƙarfin nauyi mai girma.Ya dace da wurare masu yawa na aiki ciki har da man fetur, ruwa da kuma yawan zafin jiki duk da haka ana iya sawa sarkar a cikin yanayi mai ƙura.Gudun isarwa kada ya wuce 30m/min.

Lantarki abin nadi shi ne na gaba ƙarni na lantarki abin nadi tsarin.Tsarin isar da kaya na gabaɗaya yana amfani da ingantattun ingantattun ingantattun injuna waɗanda ke aiki akai-akai kuma suna ba da ƙarfi ga masu ɗaukar nauyi.Kai samfuran zuwa ƙananan yankuna.

"Tsarin mu yana ba abokan cinikinmu ayyukan da ake buƙata da inganci da kuma rage lokacin kulawa. Mai amfani da firikwensin firikwensin shine mafita na cibiyar sadarwa na masana'antu mai buɗewa wanda ke rage rikitar wayoyi da haɓaka ayyukan sarrafawa, wanda shine mafita mafi dacewa ga irin waɗannan na'urori masu ɗaukar nauyi. Belt conveyors su ne. tsarin sarrafa kayan da ke amfani da ci gaba da bel don jigilar kayayyaki ko kayan.

Belin yana ƙara tsakanin ƙullun ƙarshen biyu.Yawancin lokaci, ƙarshen ɗaya ko duka biyu sun haɗa da juzu'i a ƙasa.Belin mai ɗaukar kaya yana da ƙarfi ta hanyar fayafai masu zamewa na ƙarfe don ɗaukar nauyi mai sauƙi ba tare da gogayya ba akan bel ɗin isar don haifar da juriya ko gogayya a kan rollers.Ana samar da wutar lantarki ta hanyar injin lantarki ta amfani da saurin canzawa ko ci gaba da raguwa.

Za a iya yin bel ɗin kanta da kayan aiki iri-iri kuma ya kamata ya dace da yanayin aiki na bel.Abubuwan bel na yau da kullun sun haɗa da roba, filastik, fata, masana'anta da ƙarfe.jigilar abubuwa masu nauyi na nufin ana buƙatar kayan bel mai kauri da ƙarfi.Ana amfani da masu jigilar belt yawanci kuma suna iya tafiya cikin sauri daban-daban bisa ga abin da ake tsammani.Ana iya sarrafa mai ɗaukar kaya a kwance ko karkata.


  • Na baya:
  • Na gaba: