Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Bayanin samfur na T jerin karkace bevel gear tuƙi

Tsarin samfur:
1. Casing: wanda aka yi da babban rigidity fc-25 simintin ƙarfe;
2. Gear: An yi shi da ƙarfe mai tsabta mai tsabta 50crmnt ta quenching da tempering, carburizing, quenching da nika;
3. Main shaft: high tsarki gami karfe 40Cr quenched da tempered, tare da high dakatar load iya aiki.
4. Bearing: sanye take da tapered abin nadi hali da nauyi nauyi iya aiki;
5. Hatimin mai: an karɓi hatimin man leɓe biyu da aka shigo da shi, wanda ke da ikon rigakafin ƙura da rigakafin zubar da mai.

Halayen ayyuka:
1. T jerin karkace bevel gear tuƙi akwatin, daidaitacce, Multi iri-iri, duk gudun rabo ne ainihin watsa rabo, da matsakaicin yadda ya dace ne 98%.
2. Akwatin tuƙi mai karkace bevel gear yana samuwa tare da shaft guda ɗaya, madaidaicin madauri biyu, madaidaicin madauri ɗaya da madaidaicin madauri biyu.
3. Akwatin tuƙi na gear zai iya gudu gaba da baya, tare da barga mai sauƙi ko saurin watsawa, ƙananan ƙararrawa, ƙananan girgizawa da babban ƙarfin haɓakawa.
4. Lokacin da ma'auni na gudun ba shine 1: 1 ba, shigarwar axis na kwance da kuma fitowar axis na tsaye shine raguwa, kuma shigarwar axis na tsaye da ƙaddamarwa a kwance suna hanzari.

Sigar fasaha:
Matsakaicin rabon saurin gudu: 1:1 1.5:1 2:1 2.5:1 3:1 4:1 5:1
Matsakaicin karfin juyi: 11.2-5713 NM
Wutar wutar lantarki: 0.014-335 kw

Kariya kafin shigarwa:
1. Kafin yin amfani da akwatin tuƙi, za a tsabtace shingen shigarwa, kuma za a duba kullun shigarwa don raunuka da datti.Idan haka ne, za a cire shi gaba daya.
2. Zazzabi na sabis na akwatin tuƙi shine 0 ~ 40 ℃.
3. Bincika ko girman girman ramin da aka haɗa tare da akwatin tuƙi ya dace da buƙatun, kuma haƙurin ramin ya kamata H7.
4. Kafin amfani, maye gurbin filogi a matsayi mai girma tare da magudanar ruwa don tabbatar da cewa an fitar da iskar gas a cikin akwatin tuƙi yayin aiki.

Shigarwa da kulawa:
1. Akwatin tuƙi kawai za'a iya shigar da shi akan ɗakin kwana, mai ɗaukar girgiza da tsarin tallafi mai juriya.
2. A kowane hali, ba a yarda a yi turɓaya ba, haɗawa, pinion ko sprocket a cikin abin da ake fitarwa, wanda zai lalata igiya da sandar.
3. Duba ko akwatin tuƙi yana sassauƙa bayan shigarwa.Don amfani na yau da kullun, da fatan za a gudanar da gwajin rashin ɗaukar nauyi, sannan a hankali ɗauka da aiki ƙarƙashin aiki na yau da kullun.
4. Ba za a yi amfani da akwatin tuƙi fiye da nauyin da aka ƙididdige shi ba.
5. Bincika ko matakin mai da akwatin tuƙi sun kasance na al'ada kafin amfani.

Lubrication:
1. Lokacin amfani na farko shine makonni biyu ko 100-200 hours, wanda shine farkon lokacin rikici.Akwai yuwuwar samun ƴan ƴan ɓangarorin ɓarkewar gogayya a tsakanin su.Da fatan za a tabbatar da tsaftace ciki kuma a maye gurbin shi da sabon mai mai mai.
2. Domin amfani na dogon lokaci, maye gurbin man shafawa kowane wata shida zuwa shekara ɗaya ko 1000-2000 hours.
3. The tuƙi gear man zai zama 90-120 digiri na PetroChina gear man.A ƙarƙashin yanayin ƙananan gudu da nauyi mai sauƙi, ana bada shawara don amfani da 90 digiri na man fetur.A ƙarƙashin yanayin nauyi mai nauyi da zafin jiki mai girma, ana bada shawarar yin amfani da 120 digiri na man gear.

sdgsdg

Akwatin tuƙi, wanda kuma aka sani da commutator da steering gear, tsarin watsa wutar lantarki ne da jerin masu ragewa, waɗanda ake amfani da su sosai a fagen masana'antu.A halin yanzu, akwatin tuƙi ya fahimci daidaitawa da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai.Akwatin tuƙi yana da gatari ɗaya, gatari biyu a kwance da gatari mai tsayi ɗaya, kuma gatari mai tsayi biyu zaɓi ne.Ainihin rabon watsawa shine 1:1:5 da 1:1:2:1:5.Akwatin tuƙi na iya gudu gaba da baya, kuma ƙaramin sauri ko babban saurin watsawa ya tabbata.Lokacin da adadin saurin akwatin tuƙi bai kasance 1:1 ba, shigarwar axis a kwance da fitowar axis na tsaye suna raguwa, kuma shigarwar axis na tsaye da fitowar axis a kwance suna hanzari.


Lokacin aikawa: Afrilu-13-2022